Nhà 4 tầng Tân Mai 24m² giá 3.32 tỷ - Thiết kế hiện đại, ô tô tránh | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Tân Mai 24m² giá 3.32 tỷ - Thiết kế hiện đại, ô tô tránh

3.32 tỷ
24 m² - 138 triệu/m²

Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
24 m²

Chào đón bạn đến với căn nhà 4 tầng tuyệt đẹp tại đường đôi Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội! Với diện tích 24m² và thiết kế hiện đại, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách, bếp và vệ sinh; Tầng 2 và 3: 2 phòng ngủ, vệ sinh; Tầng 4: Phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng, mặt tiền 3.5m, cách ô tô tránh chỉ 10m, ngõ thông thoáng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Tân Mai, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ cách trường THCS Tân Mai và THPT Trương Định 500m
  • Các trường Đại học trong bán kính 2km, dễ dàng cho việc học tập
  • Giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt và gần các trục đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.32 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những người đi làm muốn sở hữu không gian sống gần gũi với thiên nhiên và tiện ích đầy đủ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Rất mong được gặp bạn để thảo luận thêm.