Nhà 4 Tầng Tân Cổ Điển - Ngõ 4 Nguyễn Văn Cừ, Hạ Long - 78m² - 4.95 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 Tầng Tân Cổ Điển - Ngõ 4 Nguyễn Văn Cừ, Hạ Long - 78m² - 4.95 Tỷ

4.95 tỷ
78 m² - 63 triệu/m²

Thành Phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
78 m²

Bán nhà 4 tầng mới tinh, thiết kế tân cổ điển sang trọng tại ngõ 4 Nguyễn Văn Cừ, Hạ Long - Giá tốt đón Tết!

Sở hữu ngay căn nhà phố 4 tầng mới xây, mang phong cách tân cổ điển hiện đại, tọa lạc tại vị trí đắc địa của thành phố Hạ Long. Căn nhà là sự kết hợp hoàn hảo giữa không gian sống tiện nghi và thiết kế thẩm mỹ, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 5 phòng tắm, phòng khách rộng rãi, bếp tiện nghi, phòng thờ, sân phơi/chơi thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà mới tinh, thiết kế tân cổ điển hiện đại, đường đỗ ô tô tận cửa, cách mặt đường Nguyễn Văn Cừ chỉ 100m. Hướng Nam mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đài Truyền Hình Cột 2 và chợ Cột 2, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.
  • Di chuyển dễ dàng đến các trường học trên địa bàn.
  • Trong bán kính 1km là Quảng trường, Bảo tàng, Cung Cá Heo, Cung Thiếu Nhi, Ủy ban nhân dân thành phố.
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, đầy đủ các tiện ích trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ, những ai yêu thích phong cách sống sang trọng, tiện nghi và mong muốn sở hữu một không gian sống đẳng cấp ngay tại trung tâm thành phố Hạ Long.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tổ ấm mơ ước! Liên hệ để nhận tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.