Nhà 4 tầng tại Đông Mỹ, Thanh Trì 45m² giá 4.58 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng tại Đông Mỹ, Thanh Trì 45m² giá 4.58 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

4.58 tỷ
45 m² - 102 triệu/m²

Xã Đông Mỹ, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
45 m²

Không thể bỏ lỡ! Căn nhà 4 tầng kiên cố tại phường Đông Mỹ, quận Thanh Trì, Hà Nội đang chờ đón chủ nhân mới. Với diện tích 45m², ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn muốn có không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: 4 tầng, không gian thông thoáng, thiết kế hợp lý
  • Đặc điểm: Kiên cố, sổ đỏ chính chủ, vị trí đắc địa

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Đông Mỹ, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Đông Mỹ khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện đa khoa Thanh Trì, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Thuận lợi di chuyển đến trung tâm thành phố Hà Nội qua tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.58 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn tuyệt vời cho gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn đảm bảo tiện ích đầy đủ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!