Nhà 4 Tầng Sân Thượng 20m² Cạnh Hoàng Văn Thụ, Phú Nhuận - Giá 3.95 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 Tầng Sân Thượng 20m² Cạnh Hoàng Văn Thụ, Phú Nhuận - Giá 3.95 Tỷ

3.95 tỷ
20 m² - 198 triệu/m²

Phường 09, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
20 m²

Không tìm thấy căn thứ hai với vị trí đắc địa và kết cấu độc đáo như căn nhà này! Nằm ngay cạnh trục đường sầm uất Hoàng Văn Thụ, chỉ vài bước chân là tới, mang đến sự tiện lợi tối đa cho cuộc sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 4 phòng tắm, 4 tầng có tum và sân thượng thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà hoàn công đầy đủ, hướng Tây Bắc mát mẻ, sổ hồng sẵn sàng giao dịch. Vị trí hiếm có, cách mặt tiền Hoàng Văn Thụ chỉ 100m, thuận tiện di chuyển đến sân bay và trung tâm thành phố.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách công viên Hoàng Văn Thụ 100m, không gian xanh mát cho gia đình.
  • Dễ dàng di chuyển đến Sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 5 phút.
  • Gần các trường học chất lượng cao: THPT Phú Nhuận, THCS Nguyễn Đình Chiểu.
  • Khu vực sầm uất với nhiều tiện ích: nhà hàng, quán cafe, cửa hàng tiện lợi.
  • Tuyến đường Hoàng Văn Thụ huyết mạch, kết nối giao thông thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.95 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình nhỏ, cặp vợ chồng mới cưới hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có vị trí tốt, khả năng tăng giá cao tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà vị trí vàng với giá tốt nhất thị trường! Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lạc nghiệp.