Nhà 4 tầng Phương Lưu, Hải An 42m² - Ô tô đỗ cửa | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Phương Lưu, Hải An 42m² - Ô tô đỗ cửa

3.6999 tỷ
42 m² - 88 triệu/m²

Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

7 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
42 m²

Cơ hội sở hữu nhà 4 tầng xây mới tại Phương Lưu - Đông Hải, thiết kế tối ưu công năng, ngõ rộng ô tô đỗ trước nhà ngày đêm, vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:42m²
  • Bố trí:4 tầng gồm phòng khách, 4 phòng ngủ, 3 WC, phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm:Xây mới, khu dân cư đông đúc, đường ngõ rộng ô tô ra vào thuận tiện; có 2 căn lựa chọn hướng Đông tứ trạch hoặc Tây tứ trạch

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, hàng xóm văn minh, an ninh ổn định
  • Gần các tuyến đường lớn khu Phương Lưu - Đông Hải, di chuyển vào trung tâm và các khu vực lân cận thuận lợi
  • Tiện ích đời sống đa dạng: chợ, cửa hàng tiện lợi, quán cafe, dịch vụ ăn uống trong khu vực
  • Thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ nhờ hệ thống trường học và điểm sinh hoạt cộng đồng trong bán kính di chuyển ngắn
  • Dễ tiếp cận cơ sở y tế, nhà thuốc và các dịch vụ chăm sóc sức khỏe tại khu vực Hải An

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:Căn trong 3.6999 tỷ; căn ngoài 4.6999 tỷ (có thỏa thuận)

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình cần không gian ở rộng rãi, nhiều phòng ngủ; người mua ưu tiên nhà xây mới, hẻm/ngõ ô tô đỗ cửa để đi lại tiện; cũng phù hợp khách mua giữ tài sản hoặc cho thuê ổn định tại khu dân cư sầm uất.

Liên hệ:

Quan tâm căn trong/căn ngoài, cần thêm thông tin pháp lý và lịch xem nhà thực tế, hãy nhắn để được hỗ trợ nhanh và chốt giá tốt.