Nhà 4 tầng Phước Long Nha Trang 120.6m² giá 10 tỷ - Gần biển, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Phước Long Nha Trang 120.6m² giá 10 tỷ - Gần biển, vị trí đắc địa!

10 tỷ
120 m² - 83 triệu/m²

Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
7 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
120 m²

Chắc chắn bạn sẽ thích thú với căn nhà 4 tầng tọa lạc tại trung tâm Phước Long, chỉ cách bãi biển tuyệt đẹp vài phút đi bộ! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một bất động sản lý tưởng cho gia đình hoặc đầu tư sinh lời tại Nha Trang.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120.6m² (hoàn công 138.4m²)
  • Bố trí: 4 tầng, 7 phòng ngủ, 7 WC
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố, thiết kế hiện đại, rộng rãi, có sân trước, đường trước nhà 4m, thuận tiện cho việc di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Trần Phú, chỉ mất 10 phút đi bộ
  • Cách siêu thị Coop Mart 1km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Có nhiều quán ăn, cà phê xung quanh, đáp ứng nhu cầu thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đông người hoặc những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời tại khu vực ven biển sôi động.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!