Nhà 4 tầng Phước Long B Quận 9 28m² giá 3.8 tỷ - Dòng tiền 10 triệu/tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Phước Long B Quận 9 28m² giá 3.8 tỷ - Dòng tiền 10 triệu/tháng

3.8 tỷ
28 m² - 136 triệu/m²

Phường Phước Long B, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
28 m²

Cơ hội sở hữu nhà 4 tầng đắc địa tại Phước Long B, Quận 9 với dòng tiền cho thuê ổn định 10 triệu/tháng. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản đầu tư sinh lời trong khu vực phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 28m² (3.2x10.5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu và sân thượng, gồm 4 phòng ngủ, 2 WC, bếp và phòng khách
  • Đặc điểm: Nhà có kết cấu vững chắc, đang cho thuê với giá 10 triệu/tháng, pháp lý đầy đủ, giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách 2 phút đi bộ ra đường Đỗ Xuân Hợp, rất thuận lợi cho việc di chuyển
  • Gần chợ và bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Trường học các cấp trong vòng bán kính 1 km, thuận tiện cho con em đi học
  • Đường trước nhà thông thoáng, hẻm ba gác, cách 30m đến đường ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc nhà đầu tư muốn có dòng tiền ổn định từ cho thuê.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời này!