Nhà 4 tầng P12 Q11 18m² giá 2.8 tỷ, ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng P12 Q11 18m² giá 2.8 tỷ, ở ngay

2.8 tỷ
18 m² - 156 triệu/m²

Phường 12, Quận 11, Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
18 m²

Nhà 4 tầng kiên cố, mới đẹp, dọn vào ở ngay tại Phường 12, Quận 11 (khu vực gần đường 3 Tháng 2) — lựa chọn gọn vốn cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:18m²
  • Bố trí:1 trệt + 1 lửng + 2 lầu, 2 phòng ngủ, WC
  • Đặc điểm:Nhà xây chắc chắn, sổ hồng riêng công nhận đủ, vuông vức không lỗi phong thủy, hẻm/đường rộng vào nhà thoải mái, hàng xóm thân thiện

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh ổn định, tiện sinh hoạt hằng ngày
  • Gần trục đường lớn (khu vực đường 3 Tháng 2), di chuyển sang các quận trung tâm thuận tiện
  • Tiện tiếp cận chợ, siêu thị và cửa hàng tiện lợi trong bán kính gần
  • Gần trường học các cấp, phù hợp gia đình có con nhỏ
  • Dễ kết nối bệnh viện/nhà thuốc trong khu vực, chủ động chăm sóc sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Hợp khách mua ở cần nhà trung tâm gọn diện tích, thích nhà mới sạch sẽ; hợp nhà đầu tư giữ tiền, khai thác cho thuê hoặc mua bán lại nhờ vị trí khu dân cư sầm uất.

Liên hệ:

Quan tâm nhà này, nhắn để nhận thêm thông tin pháp lý, hình thực tế và hẹn xem nhà nhanh.