Nhà 4 tầng Nước Mặn 5, Ngũ Hành Sơn 97m² - Dòng tiền ổn định | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Nước Mặn 5, Ngũ Hành Sơn 97m² - Dòng tiền ổn định

12 tỷ
97 m² - 124 triệu/m²

Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

17 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
97 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản dòng tiền hiếm có tại khu đô thị Nước Mặn 5, Ngũ Hành Sơn. Căn nhà 4 tầng với thiết kế tối ưu, đang vận hành full công suất, mang lại nguồn thu nhập thụ động bền vững cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 97m² (ngang 5m x dài 19,5m)
  • Bố trí: Nhà xây dựng kiên cố 4 tầng, bố trí 6 phòng ngủ khép kín, tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Nhà hướng Tây Nam, nằm trên mặt tiền đường 7,5m cùng vỉa hè 4m thông thoáng. Nội thất trang bị đầy đủ, hạ tầng khu vực đồng bộ, an ninh đảm bảo 24/7.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu căn hộ cao cấp tập trung đông đảo cộng đồng người Hàn Quốc và Trung Quốc sinh sống
  • Không gian sống thoáng mát, gần sông Hàn, mang lại không khí trong lành
  • Cách bãi biển Mỹ Khê và bãi tắm Non Nước chỉ ít phút di chuyển
  • Kết nối nhanh chóng đến các trường đại học lớn như ĐH Kinh tế và ĐH Y Dược Đà Nẵng
  • Gần chợ Khuê Mỹ và hệ thống siêu thị, cửa hàng tiện lợi phục vụ nhu cầu hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 12 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản dòng tiền ổn định, khai thác cho thuê ngay hoặc kết hợp vừa ở vừa kinh doanh lưu trú tại khu vực sầm uất bậc nhất quận Ngũ Hành Sơn.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!