Nhà 4 Tầng Nguyễn Văn Linh 45m² giá 3.65 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 Tầng Nguyễn Văn Linh 45m² giá 3.65 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

3.65 tỷ
45 m² - 81 triệu/m²

Lê Chân, Hải Phòng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
45 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu siêu phẩm nhà 4 tầng mới xây tại đường Nguyễn Văn Linh, Hải Phòng! Với vị trí đắc địa chỉ cách ô tô 5m, ngõ thông thoáng, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn kinh doanh, buôn bán hoặc mở Spa Thẩm Mỹ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: Khách, Bếp, 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, phòng thờ, sân phơi rộng rãi
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc (Tây Tứ Trạch), Bìa đỏ chính chủ, Giấy phép xây dựng đầy đủ, hỗ trợ ngân hàng 80%

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư văn hóa, thân thiện và an toàn
  • Cách trung tâm thương mại Aeon Mall 100m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Chỉ mất 2 phút để đến hồ sen, không gian thư giãn lý tưởng
  • Gần các trường học, bệnh viện và dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà 4 tầng này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, đồng thời cũng thích hợp cho các nhà đầu tư kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!