Nhà 4 Tầng Nguyễn Tri Phương Q10 - 54m² - Ngang 4.7m - Giá 7.6 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 Tầng Nguyễn Tri Phương Q10 - 54m² - Ngang 4.7m - Giá 7.6 Tỷ

7.6 tỷ
54 m² - 141 triệu/m²

Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
54 m²

Siêu phẩm nhà phố 4 tầng tại tuyến đường huyết mạch Nguyễn Tri Phương, Quận 10, sở hữu diện tích lý tưởng và kết cấu cực kỳ chắc chắn. Cơ hội vàng để sở hữu tổ ấm an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m² (Ngang 4.7m x Dài 11.5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu với 4 phòng ngủ rộng rãi, 5 nhà vệ sinh tiện nghi.
  • Đặc điểm: Kết cấu bê tông cốt thép 4 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, không gian thông thoáng, ánh sáng tự nhiên. Vị trí đắc địa, khu dân cư sầm uất, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Nguyễn Tri Phương sầm uất, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.
  • Gần các tiện ích công cộng thiết yếu: Chợ Hòa Hưng, Bệnh viện Nhi đồng 1, Đại học Kinh tế TP.HCM.
  • Khu vực tập trung nhiều trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Gần các trung tâm thương mại, nhà hàng, quán cafe sầm uất, đáp ứng mọi nhu cầu cuộc sống.
  • Dễ dàng tiếp cận hệ thống giao thông công cộng (xe buýt, tương lai có thể gần các tuyến Metro).

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ mong muốn một không gian sống rộng rãi, tiện nghi ngay tại trung tâm thành phố. Đồng thời, đây cũng là lựa chọn đầu tư hấp dẫn với vị trí kinh doanh đắc địa và tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tổ ấm mơ ước tại Quận 10 với mức giá không thể tốt hơn. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội xem nhà tuyệt vời này!