Nhà 4 tầng ngõ 202 Miếu Hai Xã 40m² giá 2.39 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng ngõ 202 Miếu Hai Xã 40m² giá 2.39 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

2.39 tỷ
40 m² - 60 triệu/m²

Lê Chân, Hải Phòng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 4 tầng tuyệt đẹp tại ngõ 202 Miếu Hai Xã, quận Lê Chân, Hải Phòng! Ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn rất tiện nghi với đầy đủ nội thất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 2 phòng tắm, 1 phòng thờ, 1 sân phơi, phòng khách và bếp
  • Đặc điểm: Nhà lô góc cực thoáng, ngõ rộng 3m, ô tô và taxi có thể đỗ cửa thoải mái, gần trung tâm thành phố

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận tiện cho việc đưa đón con cái
  • Gần chợ Miếu Hai Xã, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến trung tâm thương mại và các tiện ích khác
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt và gần các trục đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.390 triệu VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình lớn, những ai yêu thích không gian sống thoáng đãng và tiện nghi, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản có giá trị lâu dài.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.