Nhà 4 tầng mới xây tại ngõ 75 Kiều Sơn, Hải Phòng - Giá chỉ 4,6 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng mới xây tại ngõ 75 Kiều Sơn, Hải Phòng - Giá chỉ 4,6 tỷ!

4.6 tỷ
43 m² - 107 triệu/m²

Phường Vạn Mỹ, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
43 m²

Khám phá ngay căn nhà 4 tầng mới xây tại ngõ 75 Kiều Sơn, phường Vạn Mỹ, quận Ngô Quyền, Hải Phòng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43,2m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 WC, phòng khách và phòng bếp riêng biệt
  • Đặc điểm: Nhà xây mới, móng khoan nhồi, độc lập, cực kỳ chắc chắn. Hướng Tây Nam, sân phơi và sân chơi thoáng mát, ô tô đỗ cửa dễ dàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học cơ sở Vạn Mỹ, thuận tiện cho việc học hành của trẻ em
  • Cách chợ Vạn Mỹ chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn và khu vui chơi giải trí
  • Tuyến đường chính thuận tiện kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,6 tỷ VND (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ cần không gian sống hiện đại, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xã hội. Đặc biệt, những ai làm việc tại trung tâm thành phố sẽ thấy đây là lựa chọn lý tưởng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam