Nhà 4 Tầng Mặt Tiền Sang Trọng Tại Đặng Cương, Hải Phòng - 71m² | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 Tầng Mặt Tiền Sang Trọng Tại Đặng Cương, Hải Phòng - 71m²

4.2 tỷ
71 m² - 59 triệu/m²

Phường Đồng Thái, Huyện An Dương, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
71 m²

Nhà Riêng 4 Tầng Đẳng Cấp Tại Đặng Cương - Vẻ Đẹp Vượt Thời Gian

Tìm kiếm một tổ ấm hoàn hảo, nơi không chỉ là nơi để về mà còn là biểu tượng cho gu thẩm mỹ tinh tế của gia chủ? Tuyệt phẩm nhà 4 tầng tại khu vực Đặng Cương, Hải Phòng chính là câu trả lời bạn đang tìm kiếm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 71m²
  • Bố trí: Nhà xây dựng 4 tầng kiên cố với khung cột riêng biệt, thiết kế tối ưu không gian.
  • Đặc điểm: Mặt tiền ấn tượng với lớp sơn hiệu ứng đá hạt bền bỉ, sang trọng. Sân cổng sử dụng hiệu ứng vữa vân nước độc đáo, tạo điểm nhấn khác biệt. Nội thất đầy đủ, tone màu hiện đại, trẻ trung, sẵn sàng đón chủ mới.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường giao thông huyết mạch của Quận An Dương, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Khu vực dân cư phát triển, gần các tiện ích sinh hoạt thiết yếu như chợ, siêu thị, trường học các cấp.
  • Cách Bệnh viện Đa khoa huyện An Dương khoảng 3km, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Gần các khu vực hành chính, thuận tiện cho các thủ tục giấy tờ.
  • Nhiều cửa hàng, quán ăn, dịch vụ tiện ích đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.2 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng dành cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, tiện nghi và khác biệt. Đặc biệt phù hợp với những ai yêu thích sự sang trọng, tinh tế trong thiết kế và mong muốn sở hữu một bất động sản có giá trị đầu tư lâu dài.