Nhà 4 Tầng Mặt Tiền Phùng Chí Kiên, Huế - 198m² - Sổ Hồng Sẵn Sàng | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 Tầng Mặt Tiền Phùng Chí Kiên, Huế - 198m² - Sổ Hồng Sẵn Sàng

11 tỷ
198 m² - 56 triệu/m²

Phường Xuân Phú, Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
198 m²

Nhà phố 4 tầng 198m² tại mặt tiền đường Phùng Chí Kiên, Phường Xuân Phú, TP Huế - cơ hội sở hữu không gian sống đẳng cấp với view triệu đô. Vị trí trung tâm, pháp lý minh bạch, sẵn sàng giao dịch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 198m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, mặt tiền 8.5m, đường rộng 7m
  • Đặc điểm: Full nội thất cao cấp, view triệu đô, nằm trên trục đường lớn sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trung tâm Phường Xuân Phú, TP Huế.
  • Gần các bệnh viện lớn, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.
  • Liền kề các trường học các cấp, đảm bảo môi trường giáo dục tốt cho con em.
  • Dễ dàng tiếp cận các trung tâm thương mại, siêu thị lớn để mua sắm.
  • Khu vực tập trung nhiều địa điểm vui chơi, giải trí sầm uất.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội tuyệt vời cho các gia đình muốn sở hữu một ngôi nhà rộng rãi, tiện nghi tại vị trí đắc địa của TP Huế, hoặc các nhà đầu tư muốn kinh doanh, cho thuê mặt bằng tại khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mơ ước tại Huế. Liên hệ để nhận tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.