Nhà 4 Tầng Mặt Tiền Huỳnh Tấn Phát – Kinh Doanh Sầm Uất – Khu VIP Q7 | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 Tầng Mặt Tiền Huỳnh Tấn Phát – Kinh Doanh Sầm Uất – Khu VIP Q7

18 tỷ
198 m² - 91 triệu/m²

Phú Mỹ, 7, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
198 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng để sở hữu nhà mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, một trong những tuyến đường kinh doanh sầm uất nhất Quận 7, ngay gần Phú Mỹ Hưng và ngã tư Huỳnh Tấn Phát giao Hoàng Quốc Việt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 198m² (4m x 29m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng với 4 phòng ngủ và 5WC, ban công trước sau, và khoảng sân sau rộng để trồng rau và cây xanh thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, kiên cố, phù hợp cho việc vừa ở vừa kinh doanh đa ngành nghề như showroom, văn phòng, spa, căn hộ dịch vụ, quán café.

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền đường lớn, dễ dàng cho xe tải và ô tô di chuyển.
  • Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng đến Quận 1, Quận 4 và Nhà Bè.
  • Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao với lượng khách qua lại đông đúc hàng ngày.
  • Gần nhiều tiện ích như chợ, trường học và bệnh viện.
  • Pháp lý chuẩn với sổ hồng riêng, sang tên ngay.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18 tỷ VND, thương lượng trực tiếp với chính chủ.

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, đồng thời có thể kinh doanh sinh lời từ vị trí đắc địa tại trung tâm Quận 7.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt tiền Huỳnh Tấn Phát – vị trí vàng cho kinh doanh và sinh sống bền vững!