Nhà 4 tầng mặt tiền đường 41, Tân Quy, giá tốt 14 tỷ 300 TL | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng mặt tiền đường 41, Tân Quy, giá tốt 14 tỷ 300 TL

14.3 tỷ
72 m² - 199 triệu/m²

Tân Quy, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
72 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại đường 41, Phường Tân Quy, Quận 7! Đây là một sản phẩm hiếm hoi, sẵn sàng để bạn và gia đình tận hưởng cuộc sống thoải mái và tiện nghi ngay giữa lòng thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m² (4x20m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu và sân thượng, tổng diện tích sử dụng lên đến 232m²
  • Đặc điểm: Nhà có thiết kế hiện đại, hướng Nam, mặt tiền đường rộng 14m, đường thông thoáng, sổ hồng hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Quy, chỉ cách 500m, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất 10 phút đi ô tô đến trung tâm Quận 1, dễ dàng di chuyển
  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục nổi tiếng, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Khu vực nhiều tiện ích như siêu thị, nhà hàng, ngân hàng chỉ trong bán kính 1 km
  • Gần các tuyến Metro và hệ thống giao thông công cộng, thuận lợi cho việc di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.300 triệu VND (14 tỷ 300 triệu)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với những gia đình tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích, hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực phát triển sôi động.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Đừng ngần ngại gọi ngay hôm nay để xem nhà và trao đổi trực tiếp với chính chủ.