Nhà 4 tầng mặt tiền Cô Giang, Phú Nhuận 53m² giá 7.98 tỷ - Căn góc thoáng mát! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng mặt tiền Cô Giang, Phú Nhuận 53m² giá 7.98 tỷ - Căn góc thoáng mát!

7.98 tỷ
53 m² - 151 triệu/m²

Phường 2 (cũ), Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
53 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt đẹp tại mặt tiền đường Cô Giang, phường 2, quận Phú Nhuận! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn nhà 4 tầng với thiết kế hiện đại, không gian thoáng mát và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, sân thượng trước sau, sân để xe rộng rãi
  • Đặc điểm: Căn góc hai mặt hẻm, sổ đỏ chính chủ, hẻm cực an ninh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách quận 1 chỉ 2 phút di chuyển, thuận tiện cho việc đi lại
  • Gần nhiều trường học từ cấp 1 đến cấp 3, an tâm cho con em đi học
  • Xung quanh có các cửa hàng tiện lợi và siêu thị lớn, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Gần các bệnh viện, phòng khám, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Khu vực dân trí cao, hàng xóm thân thiện, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.98 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đông người hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có giá trị sinh lời cao trong khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!