Nhà 4 tầng mặt hẻm Phan Văn Trị 39.6m² giá 6.8 tỷ - Thiết kế hiện đại, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng mặt hẻm Phan Văn Trị 39.6m² giá 6.8 tỷ - Thiết kế hiện đại, vào ở ngay!

6.8 tỷ
39.6 m² - 172 triệu/m²

11, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
39.6 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà 4 tầng tuyệt đẹp nằm trên đường Phan Văn Trị, phường 11, quận Bình Thạnh. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống thoải mái, hiện đại và thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39.6m²
  • Bố trí: Trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ, sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, thoáng mát, thiết kế hiện đại, còn mới, vào ở ngay, hẻm thông ba gác

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền Tăng Bạt Hổ chỉ 20m, thuận tiện di chuyển
  • Gần chợ Bà Chiểu, nơi bạn có thể mua sắm hàng ngày
  • Chỉ vài phút đến các siêu thị lớn như Co.op Mart và VinMart
  • Hệ thống trường học các cấp trong bán kính 1km, thuận tiện cho con em đi học
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, hẻm sạch sẽ, thông thoáng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình đông người hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên trong một môi trường an toàn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.