Nhà 4 tầng mặt đường Quốc lộ 32, 24,2m² giá 6,6 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng mặt đường Quốc lộ 32, 24,2m² giá 6,6 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

6.6 tỷ
24.2 m² - 273 triệu/m²

Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
24.2 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà 4 tầng mặt tiền tuyệt đẹp trên đường Quốc lộ 32, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh và buôn bán. Với diện tích 24,2m², bất động sản này không chỉ sở hữu vị trí đắc địa mà còn được thiết kế phù hợp với nhu cầu thương mại, hứa hẹn mang lại lợi nhuận cao cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24,2m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, cấu trúc hợp lý, phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, vỉa hè mới lát sạch đẹp, hướng Tây - Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Cách trung tâm hành chính huyện Hoài Đức chỉ 10 phút đi xe
  • Gần trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn tìm kiếm một địa điểm kinh doanh lý tưởng hoặc gia đình muốn có không gian sống thoải mái, tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắt giá này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.