Nhà 4 tầng lô góc Simco Sông Đà 53m² giá 23.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng lô góc Simco Sông Đà 53m² giá 23.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

23.5 tỷ
53 m² - 443 triệu/m²

Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
53 m²

Chính chủ gửi bán nhà lô góc 4 tầng tại Simco Sông Đà, phường Vạn Phúc, quận Hà Đông, Hà Nội. Đây là cơ hội hiếm có cho các nhà đầu tư và doanh nhân tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng với tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, lô góc 2 mặt ngõ, siêu thoáng sáng, khe thoáng phía sau 1m
  • Đặc điểm: Xây dựng bê tông cốt thép vững chắc, giữ nguyên bản, chưa sửa chữa, sẵn sàng cho khách mua vào ở và kinh doanh ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí trung tâm khu đô thị Vạn Phúc, gần khu Him Lam, dân cư đông đúc
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, siêu thị và chợ dân sinh
  • Phù hợp với nhiều mô hình kinh doanh như cà phê, nhà hàng, phòng khám, trung tâm dịch vụ, văn phòng, nhà nghỉ
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà thích hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn tìm kiếm một không gian kinh doanh đỉnh cao, hoặc gia đình muốn một nơi an cư lý tưởng tại một trong những khu đô thị phát triển nhất Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam