Nhà 4 tầng lô góc Đường Lũng Đông, Hải An - 41m² giá 3.48 tỷ - Vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng lô góc Đường Lũng Đông, Hải An - 41m² giá 3.48 tỷ - Vị trí đắc địa!

3.48 tỷ
41 m² - 85 triệu/m²

Phường Nam Hải, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
41 m²

Khám phá ngay căn nhà 4 tầng lô góc tuyệt đẹp tại Đường Lũng Đông, Hải An, Hải Phòng, nơi hội tụ đầy đủ tiện ích và giao thông thuận lợi!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m² (thực tế 45m²)
  • Bố trí: 5 phòng ngủ, phòng thờ, 3 WC
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng, lô góc, ô tô 7 chỗ đỗ cửa, vị trí đẹp ngay ngã tư chợ Lũng Đông, gần Bùi Viện LHP, thuận tiện cho việc di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Lũng Đông chỉ 200m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học các cấp 1, 2, 3, tạo điều kiện thuận lợi cho con em đi học
  • Gần Ủy ban nhân dân Phường Nam Hải, thuận tiện cho các giao dịch hành chính
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.480 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đông người, muốn sở hữu không gian sống thoải mái và tiện nghi, cũng như các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản tại khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!