Nhà 4 tầng Lê Văn Việt 81m² giá 12.9 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Lê Văn Việt 81m² giá 12.9 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

12.9 tỷ
81 m² - 159 triệu/m²

Phường Tăng Nhơn Phú A, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
81 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố 4 tầng kiên cố tại vị trí đắc địa bậc nhất trục đường Lê Văn Việt, TP Thủ Đức. Với diện tích 81m² cùng thiết kế không gian tối ưu, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình đa thế hệ hoặc những ai tìm kiếm mặt bằng vừa ở vừa kinh doanh sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:81m²
  • Bố trí:Kết cấu 4 tầng kiên cố, bao gồm 4 phòng ngủ và 4 phòng vệ sinh rộng rãi, thoáng mát
  • Đặc điểm:Nhà xây dựng chắc chắn, thiết kế hiện đại, tọa lạc trong khu dân cư sầm uất, an ninh đảm bảo, mặt tiền đường lớn thuận tiện di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Tăng Nhơn Phú A chỉ 500m, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm
  • Gần hệ thống giáo dục: Trường THPT Lê Quý Đôn và Đại học Giao thông Vận tải cơ sở 2
  • Dễ dàng di chuyển ra Xa Lộ Hà Nội và trạm Metro Bến Thành - Suối Tiên trong 5 phút
  • Kết nối nhanh chóng tới Vincom Plaza Lê Văn Việt, đáp ứng mọi nhu cầu giải trí, mua sắm
  • Gần bệnh viện Quân dân y miền Đông, đảm bảo dịch vụ y tế chất lượng cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:12.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp với các gia đình đông thành viên mong muốn không gian sống tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có khả năng khai thác cho thuê, làm văn phòng đại diện tại trung tâm TP Thủ Đức.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ căn nhà phố vị trí đẹp này, hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và tư vấn chi tiết về pháp lý!