Nhà 4 tầng Lê Văn Quới 79m² 7,99 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Lê Văn Quới 79m² 7,99 tỷ - Ô tô vào tận nhà

7.99 tỷ
79 m² - 101 triệu/m²

Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
79 m²

Nhà 4 tầng BTCT chắc chắn, hẻm 8m ô tô tránh nhau ngay Lê Văn Quới (Bình Tân) - vị trí đẹp, vào ở và khai thác lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:79m² (ngang 4m, dài 19,6m)
  • Bố trí:4PN - 3WC - sân thượng
  • Đặc điểm:Kết cấu 4 tầng BTCT kiên cố; hẻm 8m xe hơi ra vào thoải mái; gần mặt tiền đường Lê Văn Quới; khu phân lô đồng bộ, dân trí cao, an ninh tốt; kết nối nhanh sang Tân Phú, khu Ngã Tư Bốn Xã

Tiện ích xung quanh:

  • Cách khu Ngã Tư Bốn Xã không xa, thuận tiện đi lại giữa Bình Tân - Tân Phú
  • Gần tuyến đường Lê Văn Quới, dễ kết nối các trục đường lớn trong khu vực
  • Khu dân cư hiện hữu, xung quanh có chợ và cửa hàng tiện lợi phục vụ sinh hoạt hằng ngày
  • Gần trường học các cấp trong khu vực, tiện đưa đón con em
  • Tiếp cận nhanh các cơ sở y tế/phòng khám khu vực, phù hợp gia đình ở lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7,99 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình đông người cần nhiều phòng ngủ, ưu tiên hẻm rộng ô tô vào tận nhà; cũng phù hợp khách mua để ở kết hợp làm văn phòng nhỏ/kinh doanh online nhờ vị trí gần mặt tiền và khu dân cư ổn định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thông tin pháp lý và lịch xem nhà thực tế - chốt nhanh nếu phù hợp, hỗ trợ trao đổi trực tiếp thiện chí.