Nhà 4 tầng Lâm Thị Hố, Quận 12 - 57.5m² chỉ 6.2 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Lâm Thị Hố, Quận 12 - 57.5m² chỉ 6.2 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

6.2 tỷ
57.5 m² - 108 triệu/m²

Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
57.5 m²

Chắc chắn bạn sẽ yêu ngay ngôi nhà 4 tầng đẹp sang trọng này tọa lạc tại Lâm Thị Hố, Quận 12. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, ngôi nhà là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57.5m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, gồm 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, phòng khách, phòng bếp rộng, phòng thờ, phòng giặt và giếng trời.
  • Đặc điểm: Nhà BTCT, hẻm nhựa 7m, khu dân cư cao tầng, không quy hoạch, không lộ giới, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hạt Điều, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách Hiệp Thành City chỉ vài phút di chuyển.
  • Dễ dàng di chuyển đến các trục đường lớn như Lâm Thị Hố.
  • Khu vực yên tĩnh, sạch sẽ, lý tưởng cho gia đình và cho thuê.
  • Gần trường học, bệnh viện và các tiện ích khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.2 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, thoải mái và an toàn, hoặc các nhà đầu tư muốn cho thuê hoặc kinh doanh online.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà và thương lượng giá chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam