Nhà 4 tầng Lái Thiêu 272m² giá 16 tỷ - Chỉ cách tiện ích 3 bước chân! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Lái Thiêu 272m² giá 16 tỷ - Chỉ cách tiện ích 3 bước chân!

16 tỷ
272 m² - 59 triệu/m²

Phường Lái Thiêu, Thành phố Thuận An, Bình Dương

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
12 Phòng
Phòng tắm
13 Phòng
Diện tích
272 m²

Khám phá ngay căn nhà công năng đa dạng tại trung tâm phường Lái Thiêu, Thành phố Thuận An, Bình Dương! Với thiết kế hiện đại, căn nhà này thích hợp cho gia đình đông người hoặc vừa ở vừa làm văn phòng công ty.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:272m²
  • Bố trí: 4 tầng với 12 phòng ngủ và 13 WC khép kín
  • Đặc điểm: Sân trước rộng rãi có thể đậu 3 xe hơi, sân vườn sau đẹp mắt, tiểu cảnh hồ cá sang trọng, nội thất 100% gỗ gõ đỏ nguyên khối

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách chợ Lái Thiêu 500m, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học các cấp, rất phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, quán ăn, siêu thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:16 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp cho gia đình đông người, người có nhu cầu vừa ở vừa làm văn phòng công ty, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.