Nhà 4 tầng Lạc Long Quân, Tân Bình 108m² giá 13.45 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Lạc Long Quân, Tân Bình 108m² giá 13.45 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

13.45 tỷ
108 m² - 125 triệu/m²

9 (cũ), Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
8 Phòng
Năm xây dựng
2022
Diện tích
108 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 4 tầng tuyệt đẹp tại đường Lạc Long Quân, phường 9, Tân Bình. Với diện tích 108m² và chiều ngang khủng 7.1m, ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn là một khoản đầu tư sinh lời hấp dẫn với dòng thu nhập cho thuê lên đến 32 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 108m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu và 1 mái BTCT, bao gồm 8 phòng ngủ khép kín
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng kiên cố vào năm 2022, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, nở hậu, hướng Đông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Ông Hoàng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Trường học và Bệnh viện không xa, dễ dàng cho việc đi lại và chăm sóc sức khỏe
  • Gần Nhà thờ Công giáo và Trung tâm thương mại, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt và giải trí
  • Liền kề các quận 5, 10, 11, tạo điều kiện thuận lợi cho việc di chuyển
  • Chỉ mất vài phút đến CGV và Nhà thi đấu Phú Thọ, nơi diễn ra nhiều sự kiện văn hóa và thể thao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.45 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình lớn hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản có dòng tiền cho thuê ổn định và vị trí thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.