Nhà 4 Tầng Kim Chung Hoài Đức 34m² giá 4.7 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 Tầng Kim Chung Hoài Đức 34m² giá 4.7 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

4.7 tỷ
34 m² - 138 triệu/m²

Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
34 m²

Cơ hội sở hữu nhà 4 tầng tại Kim Chung, Hoài Đức với giá chỉ 4,7 tỷ VND! Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở ngay hoặc đầu tư cho thuê sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng
  • Đặc điểm: Nhà vuông vắn, mặt tiền 4,7m, đường ô tô tránh nhau, cách mặt phố vài bước chân

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục đường Trịnh Văn Bô và Đường 3.5, giao thông thuận tiện
  • Khu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao
  • Thích hợp cho gia đình, gần các tiện ích xã hội như trường học, chợ, siêu thị
  • Không gian sống lý tưởng, yên tĩnh và an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê với lợi nhuận cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà!