Nhà 4 tầng Kim Chung, Hoài Đức 34.6m² giá 4.75 tỷ - Tiện ích vượt trội! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Kim Chung, Hoài Đức 34.6m² giá 4.75 tỷ - Tiện ích vượt trội!

4.75 tỷ
34 m² - 140 triệu/m²

Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
34 m²

Chủ nhà cần tìm người sở hữu mới cho căn nhà 2 mặt ngõ tại Kim Chung, Hoài Đức. Căn nhà 4 tầng với diện tích 34,6m², được xây dựng kiên cố, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34,6m²
  • Bố trí: 4 tầng, bố trí tiện nghi, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng chắc chắn, 2 mặt ngõ thoáng đãng, cách đường ô tô chỉ hơn 30m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhà văn hóa, sân thể thao phục vụ nhu cầu vui chơi, thư giãn
  • Cách chợ vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Sát KĐT Hinode Royal Park, môi trường sống văn minh
  • Kết nối dễ dàng với QL32 và TL422B, thuận lợi di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,75 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình trẻ, người có nhu cầu tìm kiếm không gian sống thoải mái, tiện ích đầy đủ trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy bình luận “KIM CHUNG” hoặc inbox để nhận thêm ảnh và video chi tiết về căn nhà này!