Nhà 4 tầng Khu TĐC Phúc Lộc 41m² 3.75 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Khu TĐC Phúc Lộc 41m² 3.75 tỷ - Chính chủ bán

3.75 tỷ
41 m² - 91 triệu/m²

Xã Cẩm Vũ, Huyện Cẩm Giàng, Tỉnh Hải Dương

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Nhà 4 tầng mới xây, vị trí đẹp tại Khu TĐC Phúc Lộc, ngõ nông chỉ vài bước ra trục đường chính, phù hợp khách mua ở ngay và cần nhà kiên cố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:41m² (tầng 2 đua văng khoảng 45m²)
  • Bố trí:Nhà 4 tầng phân chia không gian hợp lý với phòng khách, bếp, phòng ngủ và khu vệ sinh bố trí khoa học, thuận tiện sinh hoạt cho gia đình.
  • Đặc điểm:Nhà xây mới, móng riêng tường riêng, kết cấu chắc chắn; ngõ nông cách trục đường chính khoảng 25m, trước nhà có bãi gửi xe; hướng Tây tứ trạch, có GPXD chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu TĐC Phúc Lộc hạ tầng đồng bộ, đường nội bộ rộng rãi, giao thông thuận tiện.
  • Ngõ trước nhà nông, chỉ khoảng 25m ra trục đường chính, dễ dàng di chuyển về trung tâm huyện Cẩm Giàng và thành phố Hải Dương.
  • Khu dân cư đông đúc, xung quanh có nhiều hàng quán, dịch vụ đáp ứng nhu cầu ăn uống và sinh hoạt hằng ngày.
  • Gần các chợ và cửa hàng tạp hóa trong khu vực xã Cẩm Vũ, mua sắm nhu yếu phẩm nhanh chóng.
  • Thuận tiện đi làm tại các khu, cụm công nghiệp lân cận nhờ kết nối tốt với các tuyến giao thông chính.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.75 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ hoặc những người làm việc tại Cẩm Giàng, Hải Dương cần một căn nhà mới, xây chắc chắn, ngõ nông, gần đường lớn, dọn vào ở ngay không cần sửa chữa nhiều.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ để được tư vấn thêm thông tin chi tiết, nhận hình ảnh thực tế và hẹn lịch xem nhà trực tiếp tại Khu TĐC Phúc Lộc.