Nhà 4 Tầng KĐT An Bình Tân, Nha Trang - 127.5m² Hướng Tây Nam - 10.5 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 Tầng KĐT An Bình Tân, Nha Trang - 127.5m² Hướng Tây Nam - 10.5 Tỷ

10.5 tỷ
127 m² - 83 triệu/m²

Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
127 m²

Siêu phẩm nhà phố xây thô 4 tầng tại KĐT An Bình Tân, mặt tiền đường T12, Nam Nha Trang - vị trí đắc địa, lô đất sạch đẹp, sẵn sàng cho chủ nhân mới kiến tạo không gian sống mơ ước!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 127.5m²
  • Bố trí: 1 trệt 3 tầng, có sẵn ô chờ thang máy. Tầng trệt gồm phòng khách và bếp. Tầng 2 & 3 mỗi tầng 2 phòng ngủ. Tầng 4 có ban công và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố, hướng Tây Nam mát mẻ, đường thông vành đai rộng 13m, khu vực dân cư văn minh, quy hoạch đồng bộ, không vướng tủ điện, hố ga.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong Khu đô thị An Bình Tân, quy hoạch hiện đại.
  • Liền kề các dự án của Sungroup, thừa hưởng hạ tầng và tiện ích cao cấp.
  • Gần bãi biển Nha Trang, thuận tiện cho các hoạt động nghỉ dưỡng và vui chơi giải trí.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích công cộng như trường học, bệnh viện, chợ trong Thành phố Nha Trang.
  • Đường T12 thông thoáng, kết nối thuận tiện với các tuyến đường vành đai chính của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.5 tỷ (Bao gồm thuế phí chuyển nhượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình mong muốn sở hữu không gian sống rộng rãi, thoáng đãng tại khu đô thị phát triển bậc nhất Nha Trang. Phù hợp cho những ai có ý định tự thiết kế và hoàn thiện nội thất theo phong cách riêng hoặc đầu tư sinh lời với vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tổ ấm mơ ước tại KĐT An Bình Tân - Liên hệ để biết thêm chi tiết và xem nhà!