Nhà 4 Tầng Hoàng Mai, Vĩnh Hưng 35m² giá 8.55 tỷ - Tiện ích vượt trội! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 Tầng Hoàng Mai, Vĩnh Hưng 35m² giá 8.55 tỷ - Tiện ích vượt trội!

8.55 tỷ
35 m² - 244 triệu/m²

Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
35 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại khu vực Hoàng Mai, Vĩnh Hưng! Đây là một bất động sản siêu hiếm với nhiều tiện ích xung quanh, đáp ứng nhu cầu sống lý tưởng của gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà xây nguyên bản, sổ đỏ chính chủ, cách ngõ ô tô tránh chỉ 100m, thuận tiện cho việc di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ điều hòa, không khí trong lành, lý tưởng cho những buổi chiều dạo bộ
  • Đường phố thông thoáng, dễ dàng di chuyển đến các tuyến phố lớn như Tân Khai, Lĩnh Nam, Nguyễn Khoái
  • Cách các trường học, chợ tấp nập không xa, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, tạo cảm giác yên bình và an toàn cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.55 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với những gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên, cũng như những ai yêu thích sự tiện lợi của cuộc sống đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!