Nhà 4 tầng Hoàng Hoa Thám Phú Nhuận 81m² - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Hoàng Hoa Thám Phú Nhuận 81m² - Chính chủ bán

9.55 tỷ
81 m² - 118 triệu/m²

Phường 05, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
81 m²

Nhà phố 4 tầng BTCT khu VIP Hoàng Hoa Thám, Phú Nhuận, thiết kế rộng rãi, vào ở ngay và dễ dàng khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:81m²
  • Bố trí:4 tầng, 5 phòng ngủ, phòng thờ, 6WC, sân thượng trước sau, các phòng đều có cửa sổ thoáng, có thể cải tạo thêm phòng ngủ nếu cần
  • Đặc điểm:Nhà kết cấu BTCT vững chắc, khu dân cư VIP Hoàng Hoa Thám, cách hẻm xe hơi chỉ 1 căn, phù hợp để ở kết hợp khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ dòng tiền ổn định

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, trường học và bệnh viện trong khu vực Phú Nhuận, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Thuận tiện di chuyển ra các trục đường Thích Quảng Đức, Phan Xích Long và kết nối nhanh đến các quận trung tâm
  • Khu dân cư an ninh, hẻm sạch sẽ, môi trường sống văn minh, hàng xóm thân thiện
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng, quán ăn, cà phê, siêu thị mini phục vụ 24/7 rất tiện lợi
  • Khu vực phát triển mạnh về thương mại dịch vụ, tiềm năng tăng giá và khai thác cho thuê tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:9.55 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình cần nhà ở trung tâm Phú Nhuận, muốn không gian rộng rãi nhiều phòng, đồng thời phù hợp nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ để tạo dòng tiền ổn định lâu dài.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế, cơ hội sở hữu nhà khu VIP Phú Nhuận với giá tốt không phải lúc nào cũng có.