Nhà 4 tầng Hồ Sen, Lê Chân 48m² giá 3.89 tỷ - Thiết kế hiện đại, full đồ | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Hồ Sen, Lê Chân 48m² giá 3.89 tỷ - Thiết kế hiện đại, full đồ

3.89 - 4.15 tỷ
48 m² - 81 triệu/m²

Quận Lê Chân, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
48 m²

Cơ hội sở hữu nhà 4 tầng mới xây tại Hồ Sen, Lê Chân, Hải Phòng với giá cực tốt! Đây là một trong những vị trí đắc địa và sôi động nhất khu vực, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 WC, phòng thờ, sân phơi, và cửa thoát hiểm
  • Đặc điểm: Xây mới chắc chắn, thiết kế hiện đại, full đồ nội thất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hàng chỉ vài phút, mua sắm dễ dàng
  • Siêu thị AEON cách không xa, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng hàng ngày
  • Khu vực phát triển, nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.89 - 4.15 tỷ (có thỏa thuận)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với gia đình đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, hiện đại và gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và chốt chủ trực tiếp!