Nhà 4 tầng hẻm xe hơi Huỳnh Văn Nghệ, 52m², giá 8.68 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng hẻm xe hơi Huỳnh Văn Nghệ, 52m², giá 8.68 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

8.68 tỷ
52 m² - 167 triệu/m²

Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
52 m²

Khám phá ngôi nhà 4 tầng tuyệt đẹp với thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhiều thế hệ sống chung. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại hẻm xe hơi đường Huỳnh Văn Nghệ, phường 15, quận Tân Bình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m² (ngang 4m x dài 14m)
  • Bố trí: 5 phòng ngủ, 5 phòng tắm, có phòng ngủ dưới tầng trệt cho người lớn tuổi
  • Đặc điểm: Nhà mới xây dựng, bê tông cốt thép, có cửa điều khiển từ xa, tặng full nội thất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Bình, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ cách công viên Gia Định khoảng 1km, không gian xanh cho gia đình thư giãn
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận nhờ hệ thống giao thông thuận lợi
  • Gần nhiều trường học và bệnh viện, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.68 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình đông người, người lớn tuổi cần không gian sống tiện nghi, an toàn và thuận tiện.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và biết thêm chi tiết từ chính chủ!