Nhà 4 tầng hẻm Lê Thánh Tôn, Nha Trang 46.7m² giá 8 tỷ - Gần Vincom và biển! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng hẻm Lê Thánh Tôn, Nha Trang 46.7m² giá 8 tỷ - Gần Vincom và biển!

8 tỷ
46 m² - 174 triệu/m²

Nha Trang, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
46 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà 4 tầng tuyệt đẹp tại hẻm đường Lê Thánh Tôn, Nha Trang. Với vị trí đắc địa gần trung tâm thương mại Vincom, chợ Xóm Mới và chỉ cách biển 300m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích cuộc sống năng động và thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46.7m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng, diện tích sàn 133m², hướng Đông Bắc, đường rộng 3.5m, nội thất cơ bản

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách chợ Xóm Mới chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận các mặt hàng cần thiết
  • Trường THPT Thái Nguyên chỉ cách vài phút đi bộ, phù hợp cho gia đình có con em đi học
  • Chỉ 300m đến bãi biển, thuận tiện cho các hoạt động giải trí và thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn tuyệt vời cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với các tiện ích và dịch vụ xung quanh. Đặc biệt, nhà có thể đáp ứng nhu cầu cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ như Nha Trang.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Chúng tôi sẽ hỗ trợ bạn trong mọi thủ tục và thông tin cần thiết.