Nhà 4 tầng Giang Văn Minh, Ba Đình 45m² giá 15.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Giang Văn Minh, Ba Đình 45m² giá 15.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

15.9 tỷ
45 m² - 353 triệu/m²

Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
45 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại ngõ Giang Văn Minh, nơi có vị trí đắc địa và tiềm năng tăng giá mạnh mẽ. Ngõ rộng hơn phố, thuận tiện cho việc di chuyển với 2 ô tô có thể đua nhau ngày đêm, giao thông thông thoáng cùng bãi gửi ô tô gần đó. Đây chính là cơ hội lý tưởng cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm một nơi vừa ở vừa kinh doanh hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: 4 tầng, Tầng 1: văn phòng hoặc gara, Tầng 2, 3: 4 phòng và WC, Tầng 4: phòng kho và sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố với tường 20, móng cọc vững chắc, có thể xây cao lên đến 8 tầng, giữ gìn nên rất đẹp và mới

Tiện ích xung quanh:

  • Gần TTTM Lotte, thuận tiện cho mua sắm
  • Cách trường THPT Chu Văn An khoảng 500m, thuận lợi cho việc học hành của con em
  • Gần các bệnh viện lớn như bệnh viện 354 và Xanh Pôn, đảm bảo an tâm sức khỏe
  • Chỉ mất vài phút đi bộ ra Hồ Tây, nơi thư giãn lý tưởng
  • Tiện lợi với các phương tiện giao thông công cộng như xe buýt và tàu điện Cát Linh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình cần một không gian sống đầy đủ tiện nghi và an toàn, đồng thời là cơ hội sinh lời cho những nhà đầu tư thông minh trong lĩnh vực bất động sản.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!