Nhà 4 Tầng Giải Phóng, Tân Bình 56m² giá 11.96 tỷ - Cơ hội hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 Tầng Giải Phóng, Tân Bình 56m² giá 11.96 tỷ - Cơ hội hiếm có!

11.96 tỷ
56 m² - 214 triệu/m²

04, Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
56 m²

Chào mừng quý khách đến với siêu phẩm nhà mới tại đường Giải Phóng, phường 4, quận Tân Bình! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà đẹp trong khu vực VIP, với thiết kế hoàn hảo và tiện ích đầy đủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, 5 phòng ngủ, 4 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, xây dựng bê tông cốt thép, thiết kế tinh tế, đầy đủ công năng sử dụng, xe hơi vào tận nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ga sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện di chuyển
  • Cách trạm Metro chỉ 500m, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Hàng xóm thân thiện, dân trí cao, khu vực yên tĩnh
  • Các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện đều trong bán kính 1km
  • Khu vực phát triển, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.96 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp cho gia đình muốn an cư lạc nghiệp hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm bất động sản cho thuê trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và thương lượng trực tiếp với chính chủ!