Nhà 4 tầng đường ô tô, Bình Trị Đông, 61m² giá 6.79 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng đường ô tô, Bình Trị Đông, 61m² giá 6.79 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

6.79 tỷ
61 m² - 111 triệu/m²

Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
61 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại phường Bình Trị Đông, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh. Đây là một căn nhà mới xây, với thiết kế hiện đại, ngay đường ô tô, đảm bảo an ninh và thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m² (ngang 7,7m x dài 11m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, 6 phòng ngủ, 3 vệ sinh, phòng khách, bếp, ban công, giếng trời.
  • Đặc điểm: Nhà hướng Nam, đường trước nhà rộng 6 mét, có cửa rào an ninh, sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, không dính quy hoạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Bình Trị Đông chỉ 500m, mua sắm tiện lợi.
  • Gần các khu công nghiệp lớn, dễ dàng di chuyển đến nơi làm việc.
  • Có nhiều cửa hàng tiện lợi xung quanh, phục vụ nhu cầu hàng ngày.
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến xe buýt và gần đường lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.79 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đông thành viên, hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Gọi hoặc Zalo ngay để được xem nhà và nhận thêm thông tin chi tiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam