Nhà 4 tầng đường Lương Thế Vinh 96m² giá 6,3 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng đường Lương Thế Vinh 96m² giá 6,3 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

6.3 tỷ
96 m² - 66 triệu/m²

Thành Phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

20 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
96 m²

Cơ hội sở hữu nhà riêng 4 tầng tại đường Lương Thế Vinh, TP Nam Định với diện tích 96m², không gian rộng rãi, phù hợp cho gia đình muốn an cư bền vững tại khu vực nội thành thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:96m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng, phù hợp bố trí nhiều phòng ngủ, phòng khách, bếp và không gian sinh hoạt riêng cho gia đình đông người
  • Đặc điểm:Nằm trên đường Lương Thế Vinh, hướng Tây Bắc, thế nhà cao ráo, phù hợp nhu cầu ở lâu dài hoặc kết hợp làm văn phòng nhỏ

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Lương Thế Vinh, thuận tiện di chuyển đến các khu dân cư trung tâm của TP Nam Định
  • Gần hệ thống chợ dân sinh và cửa hàng tiện ích trong khu vực, đáp ứng nhu cầu mua sắm hằng ngày
  • Thuận tiện kết nối đến trường học, cơ sở giáo dục và các dịch vụ thiết yếu trong nội thành Nam Định
  • Dễ dàng tiếp cận bệnh viện, ngân hàng và cơ quan hành chính tại khu vực trung tâm thành phố
  • Khu dân cư hiện hữu, đường sá thuận tiện cho xe máy và ô tô di chuyển hằng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:6,3 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với gia đình nhiều thế hệ cần không gian sống rộng rãi, người mua tìm nhà chính chủ khu nội thành Nam Định hoặc khách hàng muốn sở hữu tài sản có vị trí thuận tiện để ở kết hợp khai thác giá trị sử dụng lâu dài.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà thực tế và nắm thêm thông tin pháp lý, vị trí cũng như phương án phù hợp nhu cầu của anh/chị.