Nhà 4 tầng đường Lê Duẩn, Đà Nẵng 103m² giá 27.5 tỷ - Chân dài, vị trí đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng đường Lê Duẩn, Đà Nẵng 103m² giá 27.5 tỷ - Chân dài, vị trí đẹp!

27.5 tỷ
103 m² - 267 triệu/m²

Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
103 m²

Khám phá ngôi nhà 4 tầng tuyệt đẹp trên đường Lê Duẩn, Đà Nẵng với diện tích 103m², hướng Đông Nam lý tưởng. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một bất động sản đẳng cấp, tọa lạc trên trục đường chính rộng 15.5m, thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 103m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, phù hợp với phong thủy, gần các tiện ích sống

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách chợ Chính Gián chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Đường lớn thuận tiện cho việc di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận
  • Gần bệnh viện Đà Nẵng, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển với các tuyến đường lớn kết nối nhanh chóng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình lớn, người kinh doanh hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm một tài sản có giá trị gia tăng theo thời gian.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.