Nhà 4 Tầng Đường Bình Lộc 48.7m² - Kinh Doanh Nhỏ, Oto Vào Nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 Tầng Đường Bình Lộc 48.7m² - Kinh Doanh Nhỏ, Oto Vào Nhà

hơn 3 tỷ
48.7 m² - 62 triệu/m²

Phường Lê Thanh Nghị, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
48.7 m²

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà 4 tầng vị trí đắc địa tại trung tâm Phường Lê Thanh Nghị, TP. Hải Dương! Ngôi nhà với thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, sẵn sàng đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:48.7m²
  • Bố trí:4 tầng gồm: phòng khách, bếp, phòng thờ, 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, sân phơi.
  • Đặc điểm:Nhà xây hiện đại, thoáng mát, hướng Tây, mặt tiền rộng, ngõ thông ô tô 7 chỗ vào tận nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Bình Lộc, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Cách chợ dân sinh chỉ 1 nhà, mua sắm hàng ngày dễ dàng.
  • Gần khu vực hồ sen, khu vịt cỏ mang lại không gian sống trong lành.
  • Thuận tiện kinh doanh nhỏ lẻ như spa, tiệm nail, cửa hàng tạp hóa nhỏ.
  • Gần các tuyến đường lớn như Trường Chinh, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:Hơn 3 tỷ đồng (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình muốn có không gian sống tiện nghi, an ninh và có thể kết hợp kinh doanh nhỏ tại nhà. Vị trí trung tâm giúp việc đi lại và sinh hoạt hàng ngày trở nên vô cùng thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư và an cư tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.