Nhà 4 tầng Đ.Ông Ích Khiêm, Q.11, 46m² - Nhà mới đẹp, ô tô đỗ cửa! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Đ.Ông Ích Khiêm, Q.11, 46m² - Nhà mới đẹp, ô tô đỗ cửa!

7.8 tỷ
120.5 m² - 65 triệu/m²

14, Quận 1, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
120.5 m²

Chào mừng bạn đến với một ngôi nhà lý tưởng tại Đường Ông Ích Khiêm, Quận 11. Với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái, ngôi nhà 4 tầng này chắc chắn sẽ là một lựa chọn tuyệt vời cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46m² (3.9x12m)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, 1 trệt, 2 lầu và sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố bằng bê tông cốt thép, mới đẹp, dọn vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Công viên nước Đầm Sen, nơi lý tưởng cho các hoạt động vui chơi giải trí
  • Hẻm xe hơi thông thoáng, ô tô đỗ cửa, thuận tiện di chuyển
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình
  • Chỉ 5 phút đến Công an Quận 11, đảm bảo an ninh khu vực
  • Các tiện ích như chợ, siêu thị, trường học trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.8 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, an ninh và tiện nghi trong khu vực trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!