Nhà 4 tầng Đống Đa 25m² giá 6.3 tỷ - Thiết kế hiện đại, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Đống Đa 25m² giá 6.3 tỷ - Thiết kế hiện đại, vào ở ngay!

6.3 tỷ
25 m² - 252 triệu/m²

Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
25 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại trung tâm Đống Đa! Chỉ 10m ra mặt phố, ngôi nhà mới xây dựng này sẽ mang đến cho bạn không gian sống lý tưởng và tiện nghi nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: 4 tầng, gồm 3 phòng ngủ khép kín, phòng khách và khu bếp tiện nghi.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, nở hậu nhẹ nhàng, quy hoạch ổn định, thiết kế hiện đại, có thể chuyển bếp xuống tầng 1 để làm phòng ngủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Ngã 6 Ô Chợ Dừa, thuận tiện cho việc mua sắm và sinh hoạt hàng ngày.
  • Cách các trường học và trung tâm y tế chỉ vài phút đi bộ.
  • Dễ dàng di chuyển qua các tuyến đường lớn và hệ thống giao thông công cộng.
  • Đầy đủ tiện ích sống như chợ, siêu thị, nhà hàng xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ, cặp đôi mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một chốn an cư lý tưởng giữa lòng Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được xem nhà và nhận tư vấn hỗ trợ 24/7.