Nhà 4 tầng đẹp tại Đại Tảo, 64m² chỉ 4,89 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng đẹp tại Đại Tảo, 64m² chỉ 4,89 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

4.89 tỷ
64 m² - 76 triệu/m²

Xã Đại Thành, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
64 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Đại Tảo! Đây là một sản phẩm nhà đẹp với thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng và vị trí thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64,2m²
  • Bố trí: 4 tầng: Tầng 1 có gara ô tô và bếp; Tầng 2 gồm phòng khách rộng và 1 phòng ngủ; Tầng 3 có 2 phòng ngủ khép kín; Tầng 4 là phòng thờ và sân phơi thoáng sáng.
  • Đặc điểm: Nội thất cao cấp với trần thạch cao, đèn LED, sàn gạch bóng kính, tạo không gian sang trọng và hiện đại.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đại Tảo, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường Tiểu học và THCS Đại Thành chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học.
  • Cách 2km đến bệnh viện đa khoa huyện Quốc Oai, đảm bảo an tâm về sức khỏe.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội.
  • Gần các cửa hàng tiện lợi và quán cà phê, tạo không gian sống thoải mái.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,89 tỷ VND - có thương lượng cho khách thiện chí.

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này hoàn hảo cho gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với không gian sống hiện đại, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà trực tiếp! Cam kết thông tin chính xác và hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70%!