Nhà 4 Tầng Đẹp Đường Đoàn Văn Bơ, Quận 4 - Giá 4.85 Tỷ, Vô Ở Ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 Tầng Đẹp Đường Đoàn Văn Bơ, Quận 4 - Giá 4.85 Tỷ, Vô Ở Ngay!

4.85 tỷ
39 m² - 124 triệu/m²

Xóm Chiếu, 4, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
39 m²

Khám phá ngôi nhà tuyệt đẹp 4 tầng nằm trên đường Đoàn Văn Bơ, phường Xóm Chiếu, quận 4, TP Hồ Chí Minh! Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai yêu thích không gian sống tiện nghi và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39,8m² (3,6 x 11)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu gồm 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới, thiết kế hiện đại, phòng khách rộng rãi, phòng bếp tiện nghi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách siêu thị BHX chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Ngân hàng ATM gần nhà, thuận tiện cho việc giao dịch tài chính
  • Vị trí đắc địa, dễ dàng di chuyển sang các quận 1, 3, 5, 7, 8 trong vài phút

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,85 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đông người, những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện ích và gần gũi với trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.