Nhà 4 tầng Đặng Thùy Trâm, Bình Thạnh 73m² giá 16.2 tỷ - Ngay cổng Đại học Văn Lang! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Đặng Thùy Trâm, Bình Thạnh 73m² giá 16.2 tỷ - Ngay cổng Đại học Văn Lang!

16.2 tỷ
73 m² - 222 triệu/m²

13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
73 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà 4 tầng tuyệt đẹp tại đường Đặng Thùy Trâm, phường 13, quận Bình Thạnh. Đây là một cơ hội hiếm có để sở hữu một căn nhà sang trọng, nằm ngay cổng Đại học Văn Lang, lý tưởng cho gia đình hoặc đầu tư cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, mái đúc kiên cố
  • Đặc điểm: Phòng khách rộng sang trọng, bếp ăn thoáng, 3 phòng ngủ lớn có thể chia thành 6 phòng ngủ, phòng thờ riêng biệt, sân trước và giếng trời tạo không gian sáng tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cổng Đại học Văn Lang, thuận tiện cho sinh viên và giảng viên
  • Chỉ cách chợ Bình Thạnh khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt gần đó
  • Cách bệnh viện Nhân Dân 2 chỉ 1km, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Gần các quán cà phê, nhà hàng và dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đông thành viên, nhóm sinh viên hoặc nhà đầu tư muốn cho thuê lại do vị trí gần trường học và trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và biết thêm chi tiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam