Nhà 4 tầng Đằng Lâm 40m² giá 6.299 tỷ - Thiết kế mới, ô tô đỗ thoải mái! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Đằng Lâm 40m² giá 6.299 tỷ - Thiết kế mới, ô tô đỗ thoải mái!

6.299 tỷ
40 m² - 157 triệu/m²

Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà hoàn hảo tại Đằng Lâm, Hải An! Ngôi nhà 4 tầng với diện tích 40m², thiết kế mới và hiện đại, phù hợp cho gia đình đông thành viên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4 tầng
  • Đặc điểm: Hướng Đông, 2 mặt ngõ, ô tô đỗ ngày đêm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Đằng Lâm thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Đằng Lâm chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện đa khoa Hải An, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến Lê Hồng Phong và Bùi Viện
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.299 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại và an toàn tại Hải An, Hải Phòng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.