Nhà 4 tầng Cột 3, Hạ Long 43.9m² giá 7.2 tỷ - Vị trí đắc địa, đầy đủ tiện nghi! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Cột 3, Hạ Long 43.9m² giá 7.2 tỷ - Vị trí đắc địa, đầy đủ tiện nghi!

7.2 tỷ
43.9 m² - 164 triệu/m²

Thành Phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
43.9 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu ngôi nhà 4 tầng tọa lạc tại Cột 3, Thành Phố Hạ Long, Quảng Ninh. Với diện tích 43.9m², ngôi nhà được thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng, phù hợp cho gia đình đông thành viên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43.9m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4 WC, phòng thờ, phòng khách, khu phơi đồ
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng, đường rộng 3 ô tô tránh nhau, vị trí thuận tiện, gần biển, khu dân cư trí thức cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần biển, thuận lợi cho việc thư giãn và nghỉ dưỡng
  • Cách trung tâm thương mại Hạ Long chỉ 5 phút đi xe
  • Gần trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình muốn tận hưởng không gian sống hiện đại, đầy đủ tiện nghi, đồng thời tìm kiếm sự yên tĩnh và an toàn trong khu vực dân cư văn minh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!