Nhà 4 tầng cao cấp KDC 91B Cần Thơ 77m² giá 7.999 tỷ - Full nội thất sang trọng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng cao cấp KDC 91B Cần Thơ 77m² giá 7.999 tỷ - Full nội thất sang trọng!

7.999 tỷ
77 m² - 104 triệu/m²

An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
77 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà 4 tầng cao cấp tại KDC 91B, An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ. Ngôi nhà không chỉ được thiết kế hiện đại mà còn đi kèm với nội thất sang trọng, sẵn sàng để bạn và gia đình chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77,6m² (4,5m x 17,25m)
  • Bố trí: Sân đậu ô tô, phòng khách, bếp, 5 phòng ngủ, phòng thờ, ban công sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng, thổ cư hoàn công, lộ giới 12m, pháp lý sổ đỏ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ An Khánh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Đường lớn thông thoáng, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Gần các tiện ích như ngân hàng, bệnh viện, và khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7,999 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình đông thành viên hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian sống sang trọng và đầy đủ tiện nghi tại Cần Thơ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!